วันที่ 20 ก.ค. 66 คณะกรรมการบริการบริหาร สมาคมนักข่าวนักหนังสือพิมพ์แห่งประเทศไทย ให้การต้อนรับและพูดคุยหารือกับ นางสาววทนพร ฉิมบรรเทิง และ นางสาวชนากานต์ จายะกัน Business Development ตัวแทน บมจ. อินเทอร์เน็ตประเทศไทย หรือ iNet ถึงการใช้ระบบดิจิทัล หรือ Digital Transformation ในงานด้านการสมัคร ต่ออายุสมาชิก การอบรม สัมมนา หลักสูตรต่างๆ ฯ เพื่อเป็นองค์ความรู้ในการยกระดับระบบงานของสมาคมนักข่าวนักหนังสือพิมพ์แห่งประเทศ
![](https://tja.or.th/wp-content/uploads/2023/07/267831-e1689839328409-1024x658.jpg)