นางสาว น.รินี เรืองหนู นายกสมาคมนักข่าวนักหนังสือพิมพ์แห่งประเทศไทย พร้อมด้วยกรรมการบริหาร สมาคมฯ ร่วมแสดงความยินดีครบรอบ 60 ปี หนังสือพิมพ์เดลินิวส์ โดยมีนายภาสภณ เหตระกูล ผู้อำนวยการฝ่ายขนส่งและยานยนต์ หนังสือพิมพ์เดลินิวส์ ให้การต้อนรับ ณ อาคารสำนักงาน หนังสือพิมพ์เดลินิวส์ เมื่อวันที่ 28 มี.ค. 2567
![](https://tja.or.th/wp-content/uploads/2024/03/863299_0-edited.jpg)